

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA.



TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 KWA KUTUMIA MAPATO YA NDANI KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020

Imeandaliwa;

MKURUGENZI MTENDAJI (W).

S.L.P 6005,

MKINGA DC.

ded@mkingadc.go.tz

www.mkingadc.go.tz

Juni,2019

YALIYOMO.

YALIYOMO.....	. i
ORODHA YA MAJEDWALI.....	i
UTANGULIZI	3
1.1. Idara ya Mipango, Takwimu na ufuatiliaji.....	3
1.2 Idara ya Mifugo na Uvuvi.....	3
1.3 Idara ya Kilimo na Ushirika.....	3-4
1.3 Idara ya Mapambano dhidi ya VVU na Ukimwi.....	4
1.4 Idara ya Uwezeshaji Wanawake Kiuchumi.....	4
1.5 Idara ya Uwezeshaji Vijana Kiuchumi.....	4

ORODHA YA JEDWALI.

1.1	Utekelezaji wa miradi ya Maendeleo kwa kutumia mapato ya ndani kwa mwaka wa 2019/20.....	fedha 5
-----	--	----------------

UTANGULIZI.

Kwa mwaka wa fedha 2019/2020 Halmashauri iliidhinisha matumizi yake ya jumla ya Shs 293,479,989.76 kutoka makusanyo ya vyanzo vya ndani kwa ajili ya kutekeleza mpango wake wa maendeleo. Hadi kufikia tarehe 30, Septemba, 2019, Halmashauri ilikwishatumia kiasi cha **Shs.5, 900,000** sawa na asilimia ya 2.01% fedha zilizoidhinishwa kutekeleza miradi ya Maendeleo iliyopangwa katika sekta ya **Kilimo na Ushirika** kama ilivyoainishwa hapa chini;

Idara ya Mipango , Takwimu na ufuatiliaji

Katika idara ya Mpango Takwimu na ufuatiliaji ilidhinishwa kutumia Tshs 80,869,990 kwa mwaka wa fedha 2019/20 hadi kufikia Septemba,2019 hakuna fedha iliyotengwa kutekeleza shughuli zifuatazo;

- Kuwezesha uandaaji wa mipango na bajeti ya mwaka 2020/2021
- Kusaidia ujenzi wa nyumba ya Mtumishi katika zahanati ya Kwale
- Kuwezesha kamati ya Fedha na Mipango kufanya ukaguzi wa Miradi ya Maendeleo.
- Kuwezesha ukarabati wa majengo kutokana na uharibifu unaoweza kutokana na majanga.

Idara ya Mifungo na Uvuvi

Katika idara ya Mifungo na Uvuvi ilidhinishwa kutumia Tshs 56,330,000 kwa mwaka wa fedha 2019/20 hadi kufikia Septemba,2019 hakuna fedha iliyotengwa kuwezesha shughuli za Idara ya mifungo na uvuvi

Idara ya Kilimo na Ushirika

Katika idara ya Kilimo na Ushirika ilidhinishwa kutumia Tshs 32,460,000.00 kwa mwaka wa fedha 2019/20 hadi kufikia Septemba,2019 idara ilitengewa Tshs kwa ajili ya kushiriki maonesho ya nane nane Morogoro.

- Kufanya mafunzo na kuwasaidia wakulima 80 wa kahawa katika kata za Kigongoi mashariki, Magharibi, Mhinduro na Bosha ifikapo Juni 2020
- Kuanzisha shamba la ekari 100 kwa ajili ya korosho katika Tarafa za Maramba na Mkinga ifikapo Juni 2020 Kununua vitendea kazi kwa maafisa ugani 45 ifikapo Juni 2020
- Kusaidia kununua kilo 100 za maharage kwa ajili ya vikundi 10 vya wakulima katika kata za Kigongoi, Bosha na Mhinduro
- Kuwawezesha wakulima 20 na wataalam 5 kushiriki maonesho ya kilimo nanenane Morogoro ifikapo Juni 2020
- Kuanzisha shamba la Mkonge la ekari 100 katika tarafa za Maramba na Mkinga ifikapo Juni 2020

Idara ya Maendeleo ya Jamii (Mapambano dhidi ya VVU/Ukimwi)

Katika idara ya Maendeleo ya Jamii (Mapambano dhidi ya VVU/Ukimwi ilidhihinishiwa kutumia Tshs 8,348,000 kwa mwaka wa fedha 2019/20 hadi kufikia Septemba,2019 hakuna fedha iliyotengwa kutekeleza shughuli Mapambano dhidi ya VVU/Ukimwi

Idara ya Maendeleo ya Jamii, wanawake

Katika idara ya Maendeleo ya Jamii (ilidhihinishiwa kutumia Tshs 72,110,000kwa mwaka wa fedha 2019/20 hadi kufikia Septemba,2019 hakuna fedha iliyotengwa kutekeleza shughuli za uwezeshaji wanawake kiuchumi kama ifuatavyo:

- Kufanya vikao 4 vya kamati ya mikopo
- Kuvitambua na kuvisajili vikundi 70 vya vijana wajasiriamali
- Kutoa mafunzo kwa vikundi vya Vijana 70 wajasiriamali
- Kutoa mikopo kwa Vijana 70 wajasiriamali
- Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya vijana wajasiriamali

Idara ya Maendeleo ya Jamii,Vijana

Katika idara ya Maendeleo ya Jamii (ilidhihinishiwa kutumia Tshs 40,6380,000.24 kwa mwaka wa fedha 2019/20 hadi kufikia Septemba,2019 hakuna fedha iliyotengwa kutekeleza shughuli za uwezeshaji vijana kiuchumi kama ifuatavyo:

- Kufanya vikao 4 vya kamati ya mikopo wilaya
- Kuvitambua na kuvisajili vikundi 70 vya vijana wajasiriamali
- Kutoa mafunzo kwa vikundi vya Vijana 70 wajasiriamali
- Kutoa mikopo kwa Vijana 70 wajasiriamali
- Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya vijana wajasiriamali .

Aidha jedwali ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa sekta zote yameambatanishwa pamoja na taarifa hii.

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI MBALIMBALI YA HALMASHAURI KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 HADI SEPTEMBER 2019.

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MAENDELEO KWA MAPATO YA NDANI KWA KIPINDI CHA MWEZI JULAI HADI SEPTEMBER 2019(ROBO YA KWANZA, 2019/20)

SEK TA	JINA LA MRADI	BAJETI	FEDHA ILIYOPOKELEWA			UTEKEL EZAJI	FEDHA ZILIZOTU MIKA	HALI YA UTEKELEZ AJI	FEDHA ILİYOBAKI KATIKA FEDHA ILİYOTOLE WA	MAELEZO
			Halmashau ri	Wananchi	Jumla					
1	2	3	4	5	6	7	8	9	10	11
MIPANGO	Kuwezesha uandaaji wa mipango na bajeti ya mwaka 2020/2021 hadi kufikia juni 2020	36,260,000	0	0	0	0	0	0	0	kazi haijafanyika
	Kusaidia ujenzi wa nyumba ya Mtumishi katika zahanati ya Kwale hadi juni 2020	10,001,240	0	0	0	0	0	0	0	fedha haijapokelewa na kazi haijafanyika

	Kuwezesha kamati ya Fedha na Mipango kufanya ukaguzi wa Miradi ya Maendeleo hadi juni 2020	24,608,750	0	0	0	0	0	0	0	kazi haijafanyika
MIPANGO	Kuwezesha ukarabati wa majengo kutokana na uharibifu unaoweza kutokana na majanga hadi juni 2020	10,000,000	0	0	0	0	0	0	0	kazi haijafanyika
JUM LA		80,869,990	0	0	0		0	0	0	

IDARA YA MIFUGO NA UVUVI

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MIFUGO NA UVUVI KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 HADI SEPTEMBER 2019

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	FEDHA ILIYOPOKELEWA			UTEKELEZAJI	FEDHA ZILIZOTUMIKA	HALI YA UTEKELEZAJI	FEDHA ILIYOBAKI KATIKA FEDHA ILIYOTOLEWA	MAELEZO
			Halmashauri	Wananchi	Jumla					
1	2	3	4	5	6	7	8	9	10	11
Mifugo na Uvuvi	Kuwezesha shughuli za Idara ya mifugo na uvuvi	12,500,000	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika	0	0	0	Fedha haijatolewa
		1,600,000	0	0	0	Kazi imefanyika	0	0	0	kazi imefanyika kwa kutumia bajeti ya idara ya Kilimo
		4,875,000	0	0	0	kazi imefanyika	0	0	0	Halmashauri Imeshiriki
go na Uvuvi	Kuwezesha shughuli za	700,000	0	0	0	kazi aijafanyia	0	0	0	Fedha haijatolewa

	Idara ya mifugo na uvuvi	500,000	0	0	0	kazi hajafanyik a	0	0	0	Fedha hajatolewa
		500,000	0	0	0	kazi hajafanyik a	0	0	0	Fedha hajatolewa
		530,000	0	0	0	kazi hajafanyik a	0	0	0	Fedha hajatolewa
		24,650,000	0	0	0	kazi hajafanyik a	0	0	0	Fedha hajatolewa
		1,900,000	0	0	0	kazi hajafanyik a	0	0	0	Fedha hajatolewa
		5,350,000	0	0	0	kazi hajafanyik a	0	0	0	Fedha hajatolewa
		3,225,000	0	0	0	doria chache zimefanyik a	0	0	0	Fedha hajatolewa
Jumla			56,330,000	0	0	0		0	0	0

IDARA YA KILIMO

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA KILIMO KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 HADI SEPTEMBER 2019

SEKT A	JINA LA MRADI	3	FEDHA ILIYOPOKELEWA			UTEKELE ZAJI	FEDHA ZILIZOTUMI KA	HALI YA UTEKELEZ AJI	FEDHA ILİYOBARI KATIKA FEDHA ILİYOTOLE WA	MAELEZO
			Halmashau ri	Wananchi	Jumla					
1	2	3	4	5	6	7	8	9	10	11
KILIMO	Kufanya mafunzo na kuwasaidia wakulima 80 wa kahawa katika kata za Kigongoi mashariki, Magharibi, Mhinduro na Bosha ifikapo Juni 2020	3,000,000	0	0	0	Hakuna utekelezaji	0	0	0	Fedha hazijapatikana
	Kuanzisha shamba la ekari 100 kwa ajili ya korosho katika Tarafa za Maramba na Mkinga ifikapo Juni	5,765,700	0		0	Hakuna utekelezaji	0	0	0	Fedha hazijapatikana

2020									
Kununua vitendea kazi kwa maafisa ugani 45 ifikapo Juni 2020	2,448,250	0	0	Hakuna utekelezaji	0	0	0	Fedha hazijapatikana	
Kusaidia kununua kilo 100 za maharage kwa ajili ya vikundi 10 vya wakulima katika kata za Kigongoi, Bosha na Mhinduro	200,000	0	0	Hakuna utekelezaji	0	0	0	Fedha hazijapatikana	

Kuwawezesh a wakulima 20 na wataalam 5 kushiriki maonesho ya kilimo nanenane Morogoro ifikapo Juni 2020	13,870,050	5,900,000		5,900,000	Wakulima watatu na mfugaji mmoja, wah Madiwani wawili na wataalamu wawili walihudhur ia maonesho ya nanenane mwezi Agosti 2019	5,900,000	5,900,000	0	Upatikanaji wa fedha ulikuwa mgumu
Kuanzisha shamba la Mkonge la ekari 100 katika tarafa za Maramba na Mkinga ifikapo Juni 2020	7,176,000	0		0	Hakuna utekelezaji	0	0	0	Fedha hazijapatan a
JUMLA	32,460,000	5,900,000		5,900,000		5,900,000	5,900,000		

IDARA YA MAENDELEO YA JAMII

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UKIMWI KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 HADI SEPTEMBER, 2019

SEKTA	JINA LA MRADI	BAJETI	FEDHA ILIYOPOKELEWA			UTEKEL EZAJI JULAI - SEPTEMBER 2019	FEDHA ZILIZOTUMIKA	HALI YA UTEKELEZAJI	FEDHA ILIYOBAKI KATIKA FEDHA ILIYOTOLEWA	MAELEZO
			Halmashauri	Wananchi	Jumla					
1	2	3	4	5	6	7	8	9	10	11
MAENDELEO YA JAMII	MAPAMBANO DHIDI YA VVU/ UKIMWI	2,200,000	0	0	0	Fedha hazijapokelewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha

	1,068,000	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika katika kata nyingine kutokana na kukosekana kwa fedha
	727,800	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
	1,200,000	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
	1,000,000	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha

MAENDELEO YA JAMII	MAPAMBANO DHIDI YA VVU/ UKIMWI	1,587,900	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
		1,225,000	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
		1,021,300	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Mafunzo yalifanyika kwa vikundi 30 vya wajasiliamali
		1,000,000	0	0	0	Fedha hazijapokel ewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
		11,030,000	0	0	0		0	0	0	

**TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MFUKO WA MAENDELEO YA WANAWAKE (WDF) NA WATU WENYE ULEMAVU
KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020 HADI DEPTEMBA 2019.**

SEK TA	JINA LA MRADI	BAJETI	FEDHA ILIYOPOKELEWA			UTEKEL EZAJI	FEDHA ZILIZOTU MIKA	HALI YA UTEKELEZ AJI	FEDHA ILİYOBAKI KATIKA FEDHA ILİYOTOLE WA	MAELEZO
			Halmashau ri	Wananchi	Jumla					
1	2	3	4	5	6	7	8	9	10	11
MAENDELEO YA JAMII	Kufanya vikao 2 vya kamati ya mikopo wilaya ifikapo Juni 2020	1,520,000	0	0	0	Kikao hakijafanyika	0	0	0	kazi inaendelea

	Kufanya uhakiki wa vikundi 70 vya wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2020	2,950,000	0	0	0	Uhakiki umefanyika kwa vikundi 4 katika robo ya kwanza	0	0	0	kazi inaendelea
MAENDELEO YA JAMII	Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya wanawake wajasiriamali 70 ifikapo Juni 2020	39,527,900	0	0	0	hakuna utekelezaji	0	0	0	Shughli haijafanyika
	Kutoa mafunzo kwa vikundi 70 vya Wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2020	3,000,000	0	0	0	hakuna utekelezaji	0	0	0	mikopo haijatolewa

	kuunda mabaraza 21 ifikapo juni 2020	2,195,800	0	0	0	vikao havijafanyika	0	0	0	Shughli haijafanyika
	Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya watu wenye ulemavu 20 ifikapo Juni 2020	12,668,300	0	0	0	Mikopo ya watu wenye ulemavu bado haijatolewa katika robo ya kwanza.	0	0	0	Shughli haijafanyika
	Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya Wanawake wajasiriamali ifikapo Juni 2020	1,900,000	0	0	0	Ufuatiliaji wa marejesho umefanyika kwa vikundi 131 vilivyopatiwa mikopo.	0	0	0	Umfanyika kupitia maafisa maendeleo ya jamii wa Kata na Wilaya kwa kata zote bila gharama yeyote.
		63,762,000	0	0	0		0		0	
MAE NDE LEO YA JAM II	Ufuatiliaji	3,748,000	0	0	0	Fedha hazijapokelwa	0		0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
								0		

MAE NDE LEO YA JAM II	Ufuatiliaji	1,800,000	0	0	0	Fedha hazijapokelewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
		2,800,000	0	0	0	Fedha hazijapokelewa	0	0	0	Utekelezaji haujafanyika kutokana na kukosekana kwa fedha
Jumla		8,348,000	0	0	0			0	0	

**TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA MFUKO WA MAENDELEO YA VIJANA (YDF) KWA MWAKA WA FEDHA 2019/2020
HADI SEPTEMBER 2019**

SEK TA	JINA LA MRADI	BAJETI	FEDHA ILIYOPOKELEWA			UTEKEL EZAJI	FEDHA ZILIZOTU MIKA	HALI YA UTEKELEZ AJI	FEDHA ILİYOBAKI KATIKA FEDHA ILİYOTOLE WA	MAELEZO
			Halmashau ri	Wananchi	Jumla					
1	2	3	4	5	6	7	8	9	10	11
MAENDELEO YA JAMII	Kufanya vikao 4 vya kamati ya mikopo wilaya ifikapo Juni 2020	2,080,000	0	0	0	Kikao hakijafanyi ka	0	0	0	Shughuli bado haijafanyika

Kuvitambua na kuvisajili vikundi 70 vya vijana wajasiriamali ifikapo Juni 2020	700,000	0	0	0	Idara inaendelea kufanya uhamasishaji na uundaji wa vikundi 6 vya vijana wajasiriamali na usajili wa vikundi 2 kwa robo ya kwanza	0	0	0	Shughuli bado haijafanyika
Kutoa mafunzo kwa vikundi vya Vijana 70 wajasiriamali ifikapo Juni 2020	1,303,400	0	0	0	Mafunzo hayajafanyika.	0	0	0	Shughuli bado haijafanyika
Kutoa mikopo kwa Vijana 70 wajasiriamali ifikapo Juni 2020	33,190,256	0	0	0	Mikopo bado haijatolewa	0	0	0	shughuli itafanyika kwa robo ya pili

MAE NDE LEO YA JAM II	Kufanya ufuatiliaji wa maendeleo ya vikundi vya vijana wajasiriamali ifikapo Juni 2020	3,406,344	0	0	0	Ufuatiliaji bado haujafanyika	0	0	0	Shughuli bado haijafanyika fedha hazijapokelewa
		40,680,000	0	0	0		0	0	0	