

**HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA
KIBALI CHA KUTOKA NJE YA WILAYA**

“KWA WAKUU WA IDARA NA WATUMISHI WASIO WAKUU WA IDARA”

SEHEMU A: IJAZWE NA (MWOMBAJI – MTUMISHI)

1. Bw/Bibi/Bi.....Cheo:.....
2. Naomba kwenda.....kwa muda wa siku
3. Kuanzia tarehe.....hadi tarehe
4. Kwa ajili ya (Sababu)

.....
Sahihi ya Mwombaji:

Jina Kamili:.....

Tarehe:

SEHEMU B: IJAZWE NA MKUU WA IDARA

1. MimiMkuu wa Idara ya
2. *Napendekeza/sipendekezi mtumishi huyu kuruhusiwa kwenda.....
kwa muda wa sikukuanzia tarehe..... hadi
tarehe.....
NB: Asiruhusiwe kwa sababu:.....
3. Ruhusa hiyo *igharimiwe/isigharimiwe na Halmashauri kwa kulipwa nauli/posho ya
kujikimu.
4. Siku hizo *zikatwe/zisikatwe kwenye likizo yake ya mwaka kwa sababu safari hii ni ya
*kikazi/ si ya kikazi/binafsi.

Sahihi na Muhuri wa Mkuu wa Idara:.....

Tarehe:.....

SEHEMU C: (IJAZWE NA MWAJIRI)

1. Uamuzi kutoka ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga
NB: Sehemu hii ijazwe na Mkurugenzi Mwenyewe au kwa niaba yake na Afisa Utumishi
wa Wilaya.
2. *Ameruhusiwa/amekataliwa kwa Sababu:.....

.....
Kuanzia tarehe.....hadi tarehe

.....
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
MKINGA

.....
TAREHE

*Futa isiyohitajika.