

HALMASHAURI YA WILAYA YA MKINGA

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu: Na. 027-2660501
Fax: Na. 027-2660500
Barua pepe: Info@mkingadc.go.tz
Tovuti: www.mkingadc.go.tz



S.L.P. 6005,
TANGA.

Unapojibu tafadhali taja:

KUMB.Na.HW/MKG/D.35/27/180

06.07.2022

TANGAZO

Yah: **KUITWA KWENYE USAILI WA NAFASI YA KAZI YA DEREVA DARAJA LA II NA KATIBU MUHTASI DARAJA LA III**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga anapenda kuwataarifu waombaji wote walioomba kazi ya **Dereva Daraja la II** na **Katibu Muhtasi Daraja la III** zilizotangazwa tarehe **30 Mei, 2022** kupitia tangazo lenye **Kumb.Na. HW/MKG/S.85/20/97** kuwa usaili unatarajiwa kufanyika tarehe **12 Julai, 2022**, na tarehe **13 Julai, 2022** katika ukumbi wa Halmashauri ya Mkinga kuanzia saa **08:00 asubuhi**.

Ratiba ya usaili kwa kada zilizotangazwa itakuwa kama ifuatavyo:-

| NA. | KADA | TAREHE YA USAILI WA VITENDO | TAREHE YA USAILI WA MAHOJIANO YA ANA KWA ANA |
|-----|--------------------|-----------------------------|--|
| 1 | Dereva II | 12-07-2022 | 13-07-2022 |
| 2 | Katibu Muhtasi III | 12-07-2022 | 13-07-2022 |

Aidha wasailiwa walioitwa kwenye usaili wanapaswa kuzingatia maelekezo yafuatayo:-

Watahiniwa wote waje na vyeti halisi (**original Certificates**) siku ya usaili

1. Cheti cha kuhitimu Kidato cha Nne na cha Sita (Form Four/Form Six), Cheti cha Astashahada (Certificate au Technician Certificate -NTA Level 5) na cheti cha kuzaliwa, Leseni ya Udereva, Cheti cha majaribio ya ufundi, Cheti